Cộng đồng trai xinh gái đẹp tại việt nam

Dự đoán XSMN ngày 30/3/2017 – Gợi ý mẹo trúng số độc đắc cực cao

trongthuc01
    trongthuc01
    Thành Viên Mới

Vàng Vàng : 5195000
    Uy tín Uy tín : 500

Dự đoán XSMN ngày 30/3/2017 – Gợi ý mẹo trúng số độc đắc cực cao  Empty Dự đoán XSMN ngày 30/3/2017 – Gợi ý mẹo trúng số độc đắc cực cao

Post by trongthuc01 29/3/2017, 23:33

Đa phần nhiều người nghĩ rằng trúng số độc đắc là chỉ là do may mắn ngẫu nhiên. Nhưng theo nghiên cứu của những tay chơi xổ số chuyên nghiệp lại cho rằng nếu bạn biết những mẹo sau thì khả năng trúng số sẽ cao hơn rất nhiều nếu bạn chỉ tin vào sự may mắn khi chơi xổ số.

Mẹo số 1: Chọn số

Hãy chọn cho mình một con số mà bạn cảm thấy rằng sẽ mang lại được vận may cho bản thân và nên tránh xa những con số mà nhiều người lựa chọn và nhanh chóng chọn cho mình một con số riêng.

Bạn hãy chọn theo số ngày sinh, số điện thoại, số nhà theo cách ngẫu nhiên như vầy dễ trúng hơn. Ví dụ bạn ở HN hôm nay bạn thích số 29 và cố gắng mượn người bán cuốn vé dò số để coi lại những số độc đắc trước đây. Sau đó bỏ mấy con số đó ra vì ít khi nào số trùng lặp lại lắm và đừng quên xem có nhiều người mua số 29 không. Cuối cùng theo dõi kết quả xổ số kiến thiết hà nội ngày hôm nay quay để xem mình có được trúng giải không nhé.

Dự đoán XSMN ngày 30/3/2017 – Gợi ý mẹo trúng số độc đắc cực cao  5fd67d1cd7a07315b3997132d7565780

Gợi ý mẹo trúng số độc đắc cực cao

Ngoài ra bạn có thể lên trang xosodacbiet.com hay một số trang về xổ số khác để tham khảo những bộ số mà đã được nghiên cứu kĩ lưỡng mà tham khảo. Mặc dù có thể nó sẽ rất tốn công sức nhưng thay vì không biết mua gì, chọn đại thì căn cứ khoa học vẫn tốt hơn.

Chọn mấy số kết hợp cân bằng đừng lựa số đẹp: Ai cũng thích chọn số đẹp ,số đôi (115544 hoặc 333444,...), số tiến (236237 hoặc 345678,..), số lặp (123123, 121212,...).

Mẹo số 2: Tin tưởng bản thân

Nói nghe có vẻ nực cười nhưng rất nhiều người đã bàn về những giấc chiêm bao? Bởi vì nhiều người tin nó là niềm dự báo trời ban cho mình, nếu không thử có thể sẽ hối hận cả đời. Nếu hôm nay bạn mơ thấy mình bị gẫy răng bạn hãy lên trên mạng tìm giải mã giấc mơ gẫy răng đánh con gì và thử theo dõi kết quả xổ số trực tiếp miền Nam hôm nay xem mình có may mắn trúng giải không nhé.

Đừng cho điều này là một phương pháp không khả thi nhé bởi không phải ai cũng có thời gian nghiên cứu các con số cá nhân và những sự liên kết trên quy mô toán học.

Ngay cả các chuyên gia về xổ số cũng đưa ra lời khuyên rằng bạn hãy suy nghĩ tích cực và tin vào sự chiến thắng của mình thì khả năng bạn trúng giải độc đắc không phải là không thể nhé.

Dự đoán XSMN ngày 30/3/2017 – Gợi ý mẹo trúng số độc đắc cực cao  3f8e147648dbd922fc8a64d60aa74949

Mẹo trúng số độc đắc cho bạn

Mẹo số 3:Mua ít thôi nhưng lâu lâu phải mua

Không phải ngày nào cũng mua, lúc nào cũng mua, nên chỉ mua 1-2 vé . Một là giúp người vé số, hai là tạo cơ hội cho bản thân, ba là thử vận may

Điều quan trọng nữa là nên thường xuyên kiểm tra nó bởi không ít trường hợp chiếc vé ma mắn bị xối trong máy giặt, máng nước. Một số trường hợp nhiều người đã không được nhận giải thưởng của mình vì người giữ vé đã mất hoặc lãng quên nó.

Để xem thêm những thông tin về dự đoán, kết quả của xổ số miền Bắc, miền Nam hay cụ thể là xổ số đài Tây Ninh ngày hôm nay mời các bạn truy cập vào xosodacbiet.com nhé. Chúc các bạn may mắn và trúng giải.

Current date/time is 27/4/2024, 01:02