Cộng đồng trai xinh gái đẹp tại việt nam

Giải đáp muôn điều bí mật ẩn giấu sau giấc mơ thấy bánh cốm

tuan12345
    tuan12345
    Thành Viên Ưu Tú
    Thành Viên Ưu Tú

Vàng Vàng : 5503000
    Uy tín Uy tín : 500

Giải đáp muôn điều bí mật ẩn giấu sau giấc mơ thấy bánh cốm Empty Giải đáp muôn điều bí mật ẩn giấu sau giấc mơ thấy bánh cốm

Post by tuan12345 16/4/2017, 16:57

Bánh cốm là một loại thức ăn không thể quên đối với mỗi người dân Hà Thành. Bánh cốm dẻo thơm lại ngon mà không hề đắt đỏ. Chúng gợi cho ta những kỉ niệm đa sắc màu.

Như bánh cốm là tượng trưng của kí ức tuổi thơ khi những ngày chờ mong mẹ đi chợ về mua cho quà. Người phụ nữ Việt Nam xa xưa thường mua bánh trái về thưởng cho con khi ở nhà ngoan ngoãn. Và bánh cốm chính là một sự lựa chọn thường xuyên của họ.

Hay như những kỉ niệm về ngày cưới long trọng, khi hai gia đình trao cho nhau những hộp bánh cốm, bánh xu xê để trao nhau ước hẹn của đôi trẻ vào ngày thu man mác lạnh trong niềm sung sướng của đôi vợ chồng trẻ mới cưới và sự mừng vui khôn siết của hai họ.

Bánh cốm được làm từ những hạt cốm xanh mướt trộn với nước theo tỉ lệ nhất định, đảo đều trên lửa hoặc hấp chín trộn với đường và nước hoa bưởi để tăng độ thơm ngon. Nhân bánh được làm từ đậu xanh nhuyễn và những sợi dừa béo ngậy, mứt sen thơm lừng.

Với giấc mơ nhìn thấy hình ảnh những chiếc bánh cốm liệu nó mang đến điềm báo gì? Đã khi nào bạn băn khoăn về câu hỏi này? Đừng chần chừ gì nữa hãy ngay lập tức đọc bài viết này để các chuyên gia đến từ Dự đoán XSMT hôm nay giúp bạn.

Giải đáp muôn điều bí mật ẩn giấu sau giấc mơ thấy bánh cốm 672b4294c2a553a9119822ba97557278 

Giấc mộng về những chiếc bánh cốm

Trong giấc mơ bạn nhìn thấy hình ảnh mình đang đi mua bánh cốm điều này cho thấy sắp tới bạn sẽ nhận được lời cầu hôn vô cùng ngọt ngào từ người yêu. Còn nếu như bạn còn đang độc thân chưa mảnh tình vắt vai thì giấc mơ này báo hiệu trong tương lai gần bạn sẽ bất ngờ gặp được ý chung nhân mà mình mong ước.

Giấc mông thấy mẹ mua bánh cốm cho mình lúc trẻ thơ báo hiệu gần đây bạn thường có suy nghĩ hồi tưởng về quá khứ. Bạn luyến tiếc về những sự việc đã trôi qua. Ngoài ra nó còn cảnh báo bạn đang muốn trốn tránh hiện thực. Lời khuyên XSMT nhanh nhat đưa ra cho bạn là hãy mạnh mẽ đối mặt dể không hối hận.

Giải đáp muôn điều bí mật ẩn giấu sau giấc mơ thấy bánh cốm 4569d1a4fa2ceb82ad03e060eedde891 

Lựa chọn cho mình con số may mắn ngay hôm nay

Nếu bạn có giấc mơ ăn phải một chiếc bánh cốm hết hạn đã bị cứng thì nghĩa là cuộc sống vợ chồng bạn đang gặp phải vấn đề. Gần đây bạn thường xuyên phát hiện ra các hành động khác lạ từ chồng. Điều này khiến bạn nghi ngờ và bắt đầu gắt gao với anh ấy trong các mối quan hệ.

Tuy nhiên không nên như vậy bạn nên có cách xử trí mềm mỏng và nhẹ nhàng hơn đẻ chồng có thể hiểu ra đâu mới là gia đình. Hơn nữa nếu tiếp tục nóng nảy gay gắt chồng bạn sẽ cảm thấy mệt mỏi và đây chính là cơ hội cho kẻ thứ ba có thể chen chân vào.

Các chuyên gia của chúng tôi xin mang tới cho bạn các bộ số may mắn về giấc mơ này như sau : 77 – 07 –  31.

Đừng quên theo dõi thông tin về xổ số và tổng hợp ý nghĩa các giấc mơ được chúng tôi tổng hợp nhanh nhất và chính xác nhất trên KQXSMT hôm nay nhanh nhất.

Chúc các bạn ngày mới tốt lành!

Current date/time is 17/5/2024, 14:52