Cộng đồng trai xinh gái đẹp tại việt nam

Nằm mơ thấy khỉ đánh con gì chắc ăn nhất?

ctyxkld2017
    ctyxkld2017
    Thành Viên
    Thành Viên

Vàng Vàng : 4753500
    Uy tín Uy tín : 500

Nằm mơ thấy khỉ đánh con gì chắc ăn nhất? Empty Nằm mơ thấy khỉ đánh con gì chắc ăn nhất?

Post by ctyxkld2017 23/5/2018, 14:22

Trong giấc mơ bạn thấy khói nghi ngút bốc lên. Bạn không hiểu ý nghĩa giấc mơ thấy khói sẽ liên quan gì đến đời sống của bạn. Và bạn có biết không, mơ là điềm báo tương lai của chính bạn đó. Khói mang một hình ảnh ma mị, hư vô, không xác định. Vậy nằm mơ thấy khói là điềm tốt hay xấu? Nó ảnh hưởng như thế nào đến cuộc sống? Hãy cùng tìm hiểu ý nghĩa thật sự của giấc mộng này nào!
    Nằm mơ thấy khỉ đánh con gì chắc ăn nhất? 1
    Cập nhật trực tiếp các kqxs trong ngày tại:  xsmbhomnay
    Mơ thấy khói đen
    Khói đen là làn khói thường xuất hiện nhiều ở những khu công nghiệp để thải ra những chất độc hại, thấy làn khói đen ta sẽ có cảm giác rất bất an cũng như tạo ra sự lo sợ liên quan đến sức khỏe. Giấc mơ này là một điều khá đặc biệt, chúng có thể mang lại cho bạn rất nhiều ý nghĩa mà bạn không hề ngờ tới và thường là điềm xấu.
    Mơ thấy mình làm xuất hiện khói đen
    Chứng tỏ bạn đang tạo ra những khó khăn cho chính bản thân mình, bạn làm mọi thứ tiêu cực, đặc biệt nếu hông xử lí tốt bạn dễ sa vao con đường liên quan dến pháp luật, đừng nên lợi dụng ý tốt của người thân yêu để không đánh mất họ.
    Tham khảo các cặp số đẹp hàng ngày Tại Đây
    Mơ thấy khói bốc cao lên từ nấm mồ ở một nghĩa địa nào đó
    Bạn đừng quá lo lắng bạn nhé, đây là giấc mơ mang điền báo tốt báo hiệu cho bạn mọi thứ sẽ đến bên bạn một cách dễ dàng và thật suông sẻ.
    Mơ thấy cột khói bốc lên từ chính ống khói của gia đình bạn
    Đây là giấc mơ biểu trưng cho truyền thống gia đình nhà bạn, bạn sẽ sống trong một gia đình bình yên, ấm áp và rất hòa thuận, tràn đầy yêu thương.
    Mơ thấy khói đen bao chùm khắp mọi nơi
    Điều này lại nói lên rằng bạn đang bị người khác che mắt bởi những điều mà bạn không hề ngờ tới, bạn đừng nên quá tin tưởng vào bất kì ai bởi những vấn để bạn bắt gặp chỉ có mình bạn mới có thể giải quyết, đây cũng là hình ảnh nhắc nhở bạn nên khắc phục những lỗi lầm mà mình đã gây ra khi còn có thể.
    Nằm chiêm bao thấy ống khói nhưng không có khói
    Điều này chứng tỏ bạn đang gặp những bức bối, vấn đề tình dục không được giải quyết, đáp ứng theo ý kiến cảu bạn.
    Mơ thấy khói đen dần tiêu tan và mất hẳn
    Cho thấy những vấn để bạn gặp phải đang dần được giải quyết, bạn có thể yên tâm để tận hưởng những điều tốt đẹp trong cuộc sống, hãy sống đúng với bản thân mình và đừng nên vì điều gì đó mà đánh mất đi những điều tốt đẹp mà bản thân đã lưu giữ bấy lâu nay.
    Mơ thấy ai đó tạo nên khói đen
    Điều này chứng tỏ bạn đang làm những việc sẽ gây thù chuốc oán với nhiều người, khiến mọi nười ghét bạn vì thế hãy tỉnh táo, bình tĩnh nhìn nhận lại vấn đề để tránh hiềm khích không đáng có, thêm một kẻ thù không bằng bớt đi một kẻ thù đúng không nào?
    Chiêm Bao Thấy Khói Đánh Số Mấy
    Mơ thấy khói lửa: 53 – 76
    Mơ thấy khói trắng: 01 – 15 
    Mơ thấy khói bếp: 04 – 45 
    Mơ thấy khói xám: 06 – 16 
    Mơ thấy khói mù mịt: 26 – 67 
    Mơ thấy khói đen: 19 – 55 
    Mơ thấy khói màu đỏ: 08 – 34 
    Mơ thấy khói bay vào nhà: 07 – 58 
    Mơ thấy khói nhà máy: 25 – 53 
    Mơ thấy khói từ nhà cao tầng: 44 – 79 
    Xem thêm các lời giải mã bí ẩn giấc mơ khác tại: XSMB - SXMB - KQXSMB - XSTD - Kết quả xổ số Miền Bắc nhanh số 1 VN
    levanhungorg
    levanhungorg
    Thành Viên Mới

Vàng Vàng : 4901500
    Uy tín Uy tín : 500

Nằm mơ thấy khỉ đánh con gì chắc ăn nhất? Empty Re: Nằm mơ thấy khỉ đánh con gì chắc ăn nhất?

Post by levanhungorg 20/6/2018, 15:40

đánh đề ra đê mà ở. Các cụ có câu đấy :D

Current date/time is 19/3/2024, 10:08