Cộng đồng trai xinh gái đẹp tại việt nam

NẾU em là con trai. VÀ a là con gái?

Tiểu Ka
    Tiểu Ka
    Điều Hành Viên
    Điều Hành Viên

Vàng Vàng : 9469901
    Uy tín Uy tín : 2601

NẾU em là con trai. VÀ a là con gái? Empty NẾU em là con trai. VÀ a là con gái?

Post by Tiểu Ka 25/3/2012, 16:54

Nếu em là con trai, và anh là con gái, em sẽ khen anh xinh đẹp mỗi ngày, dù sự thật có phải thế hay không Và em sẽ phùng mang trợn mắt với ai dám chê bai anh của em

Em sẽ luôn nắm tay anh ở chỗ đông người, không phải vì sợ anh lạc mất, mà để mọi người nhìn vào trầm trồ rằng “hai đứa nó đang yêu nhau đấy"

Em sẽ ngồi im nhìn anh khóc và làm nhiệm vụ tiếp tế khăn giấy cho anh mỗi khi chúng mình xem phim buồn, dù em thấy cái cảnh ấy chả có gì đáng rỏ nước mắt cả.

Em sẽ dắt anh đi ăn kem, ăn chè, ăn tất tật những thứ mà con gái đứa nào cũng thích và con trai đứa nào cũng ghét. Em sẽ ngồi ăn chung chứ không ngồi nhìn dù cái món ấy chả có gì ngon lành, vì em biết anh không thích phải ăn một mình

Em sẽ cố gắng dùng hết nơron phân biệt của con trai để nhận ra hôm nay anh mặc một cái áo mới hay cắt tóc ngắn lên 2 cm, dù đa số trường hợp, sự cố gắng này là vô ích

Em sẽ khen tóc anh dài ra thấy rõ khi anh hỏi, dù thật ra nó chẳng khác cái gì cả. Vì em biết anh mong tóc dài lắm lắm.

Em sẽ hồ hởi thức dậy vào lúc 4 h sáng để kêu anh dậy làm việc dù lúc đó em có dậy cũng chẳng biết làm gì

Em sẽ lắng nghe anh huyên thuyên đủ thứ chuyện trên đời, về đủ thứ người mà em chưa một lần nghe tên chứ đừng nói biết mặt, bằng tất cả khả năng tập trung của một thằng con trai.

Em sẽ luôn thật lòng. Nếu một buổi sàng thức dậy, không thấy có anh trong tim nữa, em sẽ gọi điện cho anh và nói: “Này anh, mình xa nhau thôi.”.

Em sẽ không bao giờ hứa hẹn những điều xa xôi về năm, mười năm nữa. Em chỉ hứa những điều em làm được vì em biết con gái không thích hứa lèo.
    Em không bao giờ thề thốt sẽ làm tất cả vì anh. Nhưng em sẽ làm như thế

Nếu em là con trai, còn anh là con gái, thì sẽ như thế. Vậy em đang là con gái, và anh đang là con trai, thì sẽ như thế nào?
    a[b]
    Goo Jun Pyo
    Goo Jun Pyo
    RoseBoy's Administrator ©
    RoseBoy's Administrator ©

Vàng Vàng : 10236002
    Uy tín Uy tín : 3940
    Chồng của : Yuna SuSu

Độ iu : NẾU em là con trai. VÀ a là con gái? Yeu10NẾU em là con trai. VÀ a là con gái? Yeu10NẾU em là con trai. VÀ a là con gái? Yeu10

NẾU em là con trai. VÀ a là con gái? Empty Re: NẾU em là con trai. VÀ a là con gái?

Post by Goo Jun Pyo 25/3/2012, 18:27

tem cưng.. cố gắng phát huy nè .. hihi
    Hồ Ly Tinh SjuRjn
    Hồ Ly Tinh SjuRjn
    Thành Viên Tích Cực
    Thành Viên Tích Cực

Vàng Vàng : 9208201
    Uy tín Uy tín : 2200

NẾU em là con trai. VÀ a là con gái? Empty Re: NẾU em là con trai. VÀ a là con gái?

Post by Hồ Ly Tinh SjuRjn 25/3/2012, 18:46

đàn ông sẽ mãi là đàn ông it ai chịu hiểu cảm giác của phái yếu đâu

Sponsored content

Post by Sponsored content

Current date/time is 9/5/2024, 18:02