Cộng đồng trai xinh gái đẹp tại việt nam

Phá thai nhiều lần ảnh hưởng gì

admin
    admin
    RoseBoy's Administrator ©
    RoseBoy's Administrator ©

Vàng Vàng : 9388492
    Uy tín Uy tín : 1420

Phá thai nhiều lần ảnh hưởng gì Empty Phá thai nhiều lần ảnh hưởng gì

Post by admin 6/6/2015, 16:23

Thưa bác sĩ bạn gái tôi đã phá thai hai lần trong thời gian gần đây nhưng bây giờ cô ấy đang rất lo lắng sợ sau này sẽ ảnh hưởng đến khả năng sinh sản các bác sĩ có thể muốn tham khảo ý kiến ​​để giúp tôi hiểu rõ hơn?

Chào ban Mỗi lần phá thai là gây ảnh hưởng rất nhiều của tử cung cũng như sức khỏe của bạn trong khi bạn áp dụng phương pháp phá thai an toàn cũng sẽ có ảnh hưởng rất ít. Vì vậy, bạn và bạn trai của bạn nên thực hiện phương pháp này một cách an toàn!

Phá thai nhiều lần là nguyên nhân hàng đầu dẫn đến viêm buồng trứng, vòi trứng tắc ống, viêm cổ tử cung thay đổi hormone trong cơ thể, kinh nguyệt không đều hoặc thậm chí gây vô sinh ở phụ nữ.

tham khảo: Thuốc phá thai an toàn

Một khi có một sự thay đổi bất thường của buồng trứng sẽ gây ra sắc tố của người phụ nữ rơi xuống, đối mặt với vàng thêm âm đạo, khô, có thể là sức khỏe suy nhược và vô cùng giảm. Đối với tất cả những lý do nêu trên nên các cô gái nên biết để bảo vệ sức khỏe của họ, phá thai không nên lạm dụng bởi vì nó ảnh hưởng lớn đến sức khỏe và khả năng làm mẹ của bạn sau này.

Theo các chuyên gia phụ khoa Phòng khám Thiên Tâm cho biết thời gian tốt nhất để thực hiện các kỹ thuật phá thai an toàn là 6-8 tuần (40-60 ngày) sau khi bạn có dấu hiệu chậm kinh nguyệt. Đây là thời điểm hoàn hảo để thực hiện các kỹ thuật phá thai hiện đại và an toàn này, thời gian này dễ bị tổn thương và nhiễm trùng tử cung và do đó nhỏ nhất mà bạn nhớ người phụ nữ này ghi tài khoản phá thai của bản thân mình. Nếu bạn muốn được tư vấn thêm về các vấn đề sức khỏe xin vui lòng gọi số điện thoại 01666 06 5588 để được giải đáp

Current date/time is 6/5/2024, 20:11