Cộng đồng trai xinh gái đẹp tại việt nam

Giải mã giấc mơ thấy tảng đá

ketquaxsmn
    ketquaxsmn
    Thành Viên Ưu Tú
    Thành Viên Ưu Tú

Vàng Vàng : 5780000
    Uy tín Uy tín : 500

Giải mã giấc mơ thấy tảng đá Empty Giải mã giấc mơ thấy tảng đá

Post by ketquaxsmn 25/7/2016, 16:32

Trong cuộc sống thường ngày thì đất đá là những vật vô tri vô giác. Tuy nhiên, trong những giấc mơ mà bạn nằm mơ thấy đất đá thì chúng lại có linh hồn và có những ý nghĩa riêng.

Vì vậy, nếu trong giấc mơ của bạn nằm mơ thấy đất đá hay tảng đá thì chúng tôi mời bạn cùng các chuyên gia dự đoán kết quả xổ số theo dõi Xo so để giải nghĩa giấc mơ này nhé.

Giải mã giấc mơ thấy tảng đá Tang-da

Giấc mơ thấy tảng đá

Nếu trong giấc mơ mà bạn nằm mơ thấy một tảng đá lớn thì giấc mơ này tượng trưng cho sức mạnh kiên cường, niềm tin và sự đoàn kết của bạn. Còn nếu bạn nằm mơ thấy mình đang mang theo một túi đá nhỏ thì giấc mơ này ám chỉ đến sức mạnh nội tâm và lòng dũng cảm của bạn mà bạn vẫn chưa thể hiện hết cho người khác thấy được con người bạn.

Nếu bạn nằm mơ thấy một vòng tròn đá xung quanh mình thì giấc mơ này cho thấy rằng bạn đang có một năng lượng rất mạnh mẽ và bạn đang suy nghĩ về một quyết định quan trọng nào đó trong cuộc đời của mình.

Vì vậy, để hiểu thêm giấc mơ thấy tảng đá thì chúng tôi mời bạn hãy cùng xem thêm https://www.facebook.com/DudoanketquaxosomientrungXSMT/ nhé.

Giải mã giấc mơ thấy tảng đá Vung-tau

Giải mã giấc mơ thấy tảng đá

Nếu trong mơ bạn thấy mình bị biến thành một tảng đá thì giấc mơ này cho thấy rằng bạn đang đi trên một con đường mòn, bạn đang làm những điều mà bạn thực sự mong muốn làm từ rất lâu rồi. Giấc mơ ngu ý rằng bạn đang cảm thấy mình không có cách nào để thoát ra khỏi một mối quan hệ tình cảm hoặc một tình huống nào đó ở hiện tại.

Do đó, nếu trong giấc mơ của bạn thấy tảng đá thì bạn hãy nghĩ đến con số liên quan như 20, 40, 60, 80. Ngoài ra, chúng tôi cũng mời bạn tham khảo thêm XSMB thứ 4 nhé.

Current date/time is 8/5/2024, 04:05