Cộng đồng trai xinh gái đẹp tại việt nam

Ngủ mơ thấy con gái là giấc mộng tốt hay lành

ketquaxsmn
    ketquaxsmn
    Thành Viên Ưu Tú
    Thành Viên Ưu Tú

Vàng Vàng : 5790000
    Uy tín Uy tín : 500

Ngủ mơ thấy con gái là giấc mộng tốt hay lành Empty Ngủ mơ thấy con gái là giấc mộng tốt hay lành

Post by ketquaxsmn 13/2/2017, 14:31

Trong giấc ngủ tối qua, bạn mơ thấy hình ảnh của một cô gái, bạn đang băn khoăn không biết giấc mộng này là tốt hay lành. Hãy cùng các chuyên gia du doan ket qua xo so mien bac đi giải mã giấc mộng này để có thêm thông tin cũng như vốn hiểu biết về giấc mơ. Ngoài ra, khi giải mã giấc mộng bạn còn biết được ý nghĩa của giấc mơ nữa đó!

Theo quan niệm của nhiều người thì mơ thấy gái là giấc mộng xấu. Với những người kinh doanh, nếu như mơ thấy gái thì sẽ khiến cho công việc làm ăn bị thua lỗ.  Thế nhưng trên thực tế, việc mơ thấy gái lại là điềm báo lành cho việc làm ăn của người mơ. Giấc mộng còn đang báo hiệu đến chuyện tình duyên của người mơ nữa đấy nhé!

Ngủ mơ thấy con gái là giấc mộng tốt hay lành F74e4ccc8e19f8e4b4aa5231efa91236 
    Ngủ mơ thấy gái là điềm báo xấu hay lành?

Theo các chuyên gia kết quả xổ số miền bắc hôm nay nhanh nhất, trong mơ bạn thấy người con gái mình yêu thì giấc mơ đang báo hiệu hai bạn sẽ có một tình yêu tuyệt vời và sẽ có một kết thúc có hậu. Mơ thấy một người con gái lạ mặt ý nói trong thời gian tới bạn sẽ gặp được một người mà người này giúp ích rất nhiều trong công việc cũng như cuộc sống.

Trong mơ, bạn thấy chính mẹ của mình cho thế người mơ đang cảm thấy thiếu thốn tình cảm hay nói cách khác đang cảm thấy không có người che chở. Mơ thấy chị gái của mình, giấc mơ ý nói đến chuyện tình cảm gia đình đang không mấy gắn bó, có sứt mẻ tình cảm và lời khuyên cho bạn đó là biết quan tâm đến gia đình mình nhiều hơn.

Ngủ mơ thấy con gái là giấc mộng tốt hay lành 294c35719598138d6a85730c381670b5 
    Bộ số phát tài đi kèm với giấc mộng thấy gái

Chiêm bao thấy một người bạn thân là gái ý nói tình bạn hai người đang ngày càng phát triển hơn, khăng khít, gắn bó, là những người bạn tốt của nhau, quan tâm, che chở cho nhau. Tuy nhiên, giấc mơ này cũng khẳng định một điều rằng hai người chỉ có thể là bạn chứ không thể tiến xa hơn, không biết có ai buồn khi nghe điều này không?

Trong mơ bạn thấy một người con gái bệnh tật, không khỏe mạnh ý nói giấc mộng này đang báo hiệu sức khỏe của người mơ đang không được tốt lắm và có thể đang giảm sút. Bạn cần phải quan tâm đến chính mình nhiều hơn nữa để đảm bảo được sức khỏe nhé!

Mơ thấy gái, ngoài ý nghĩa của giấc mơ, các chuyên gia hàng đầu trong ngành https://www.flickr.com/people/dudoanketquaxosomienbac/ còn cho người mơ những cặp số phát tài tương ứng với giấc mơ. Bộ số đẹp nhất cho giấc mơ thấy gái đó là: 89 – 39

Chúc người mơ thật may mắn và có được giải thưởng cao nhất cho mình!

Current date/time is 12/5/2024, 23:51