Cộng đồng trai xinh gái đẹp tại việt nam

Thú vị với bí mật của chiêm bao thấy mình được cầu hôn

ketquaxsmn
    ketquaxsmn
    Thành Viên Ưu Tú
    Thành Viên Ưu Tú

Vàng Vàng : 5700000
    Uy tín Uy tín : 500

Thú vị với bí mật của chiêm bao thấy mình được cầu hôn Empty Thú vị với bí mật của chiêm bao thấy mình được cầu hôn

Post by ketquaxsmn 25/4/2017, 22:52

Xem những bộ phim Hàn quốc chắc hẳn bạn rất thích khung cảnh lãng mạn mà nam nữ cầu hôn nhau. Và trong giấc ngủ tối qua, bạn mơ thấy mình được cầu hôn, một giấc mơ bấy ngờ và tuyệt vời phải không?

Tuy nhiên, giấc mơ này còn đang có rất nhiều điều kì lạ, cùng ket qua XSMN hom nay nhanh nhat đi giải mã giấc mơ thú vị đầy bí ẩn này nhé!

Cầu hôn là hành động của người con trai cho người con gái mình yêu tỏ ý muốn lấy người con gái đó làm vợ. Tuy nhiên, thời đại nam nữ bình đẳng nên không nhất quyết người cầu hôn phải là con trai. Đã không ít chị em phụ nữ mạnh dạn cầu hôn người đàn ông mình yêu và có được hạnh phúc viên mãn là vợ chồng của nhau.

Thú vị với bí mật của chiêm bao thấy mình được cầu hôn 8decf1409a096a7e00d35765ce4ee6f0 
    Chiêm bao thấy mình được cầu hôn

Mơ thấy mình được cầu hôn về khía cạnh tình cảm thì giấc mơ báo hiệu rằng tình yêu của hai bạn sẽ ngày càng bền chặt hơn. Với những cô nàng hay anh chàng vẫn còn đang FA thì giấc mơ dự báo sẽ kiếm được người yêu trong thời gian tới đấy nhé! Bên cạnh đó giấc mơ này còn báo hiệu rất có thể có một đám cưới trong vài tháng tới đây.

Ngủ mơ thấy người yêu cũ cầu hôn mình thì giấc mơ nói rằng người mơ đã chấp nhận một mối quan hệ tình yêu và dần quên được quá khứ của mình và tha thứ cho những sai lầm trước đó.

Theo Xổ số 3đài miền nam ngày hôm nay về góc cạnh cuộc sống thì giấc mơ thấy có người cầu hôn ngụ s những rắc rối và một số điều không hay khiến cuộc sống hiện tại bị tệ dần.

Thú vị với bí mật của chiêm bao thấy mình được cầu hôn 9a19a2796cccdadac0d1be21993a6a66 
    Mơ thấy có người cầu hôn đánh con gì dễ trúng?

Trong mơ, bạn thấy người yêu cầu hôn mình và hai bạn đi tới đám cưới thì điều này đang phản ánh mong muốn lấy vợ, lấy chồng của bạn. Bên cạnh đó, giấc mơ cũng đang ám chỉ những lo toan, căng thẳng cho cuộc sống đầy trông gai trước mắt. Mơ thấy người lạ cầu hôn là nói đến sự hy sinh mà người mơ đã từng trải qua trong các mối tình.

Mơ thấy cầu hôn nhưng bị từ chối phũ phàng cho thấy người mơ đang có những chuyện cần phải giải quyết ngay lập tức. Mơ thấy một nữ giới đang cầu hôn một chàng trai ý nói người mơ đang có những phân vân khi đưa ra quyết định cuối cùng.

Ngủ mơ thấy cầu hôn là một trong những giấc mơ nhiều ý nghĩa  và khi mơ thấy điều này, bạn có thể tham khảo những cặp số may mắn nhất của https://www.facebook.com/KetquaxosomienNamhomnaynhanhnhat/ để chơi những trò chơi phát tài hay thử thách vận may của mình một lần. Các bộ số có xác suất trúng lớn đó là: 10 – 30

Current date/time is 28/3/2024, 18:09