Cộng đồng trai xinh gái đẹp tại việt nam

Những điều cần biết cho những người trúng số

ketquaxsmn
    ketquaxsmn
    Thành Viên Ưu Tú
    Thành Viên Ưu Tú

Vàng Vàng : 5778000
    Uy tín Uy tín : 500

Những điều cần biết cho những người trúng số Empty Những điều cần biết cho những người trúng số

Post by ketquaxsmn 31/10/2016, 18:40

Dự đoán chính xác được kết quả xổ số là niềm mong ước của bao người nhưng làm thế nào để bạn có thể có được trọn vẹn toàn bộ số tiền trúng thưởng cũng như quy trình để hoàn tất mọi thủ tục là điều không hề đơn giản

Mời các bạn theo dõi những con số may mắn nhất trong ngày được lựa chọn bởi các chuyên gia xổ số hàng đầu của chúng tôi tại Ket qua xo so mien trung hom nay nhanh nhat

Nếu như bạn có vô tình may mắn được trở thành một trong những người nắm chức chủ nhân của ngôi vị này thì nên nhớ những điều sau

Những điều cần biết cho những người trúng số 10-dieu-can-biet-cho-nhung-nguoi-may-man-trung-so1
    Những điều cần biết khi trúng số

Trước tiên nếu như bạn nhận ra tấm vé số của mình có may mắn Kết quả xổ số 3 miền nhanh nhất thì cũng nên thật bình tĩnh, kiểm tra lại từng con số sao cho thật chuẩn xác với bảng kết quả mà mình nhận được

Sau đó bạn cần đi cùng một người thân đến tận cơ quan đổi vé số gần nhất để làm các thủ tục lĩnh thưởng. Bạn cũng nên lưu ý chỉ đưa vé của mình cho người có chức vụ cao nhất và yêu cầu làm tờ khai nếu cần thiết. Để chắc chắn hơn bạn nên chụp hình lại tấm vé số may mắn của mình

Những điều cần biết cho những người trúng số 10-dieu-can-biet-cho-nhung-nguoi-may-man-trung-so-2
    Chơi lô tô rước ô tô về nhà

Sau khi hoàn thành mọi thủ tục một cách nhanh chóng nhất thì bạn nhận được toàn bộ số tiền trúng giải thì chỉ nên chia sẻ với những người thực sự thân thiết và tin cậy. Sau đó tìm một nơi thật an toàn để cất giữ số tiền thưởng nhưng đừng quên nộp đầy đủ thuế cho nhà nước nha

Chỉ sau khi mọi việc xong xuôi bạn mới nên chiêu đãi mọi người và nhớ là cần giữ an toàn cho mọi người thân trong gia đình bởi biết đâu có những kẻ xấu đang rình theo đeo bám bạn

Click >> Kết quả xổ số miền Bắc để nhận được kết quả xổ số miền Trung nhanh nhất và chính xác nhất tại trang xoso.me của chúng tôi

Chúc bạn ngày mới tốt lành !

Current date/time is 6/5/2024, 19:33